Đây là năm thứ ba, Ban Khuyến học công ty CP Long Hậu, công ty cấp nước Hà Lan - Cần Giuộc và bà Nguyễn Thị Mỹ Trang (thân nhân chị Gấm - Hội Khuyếh học huyện) phối hợp tài trợ. Có 30 học sinh được xét giới thiệu nhận học bổng, mỗi suất trị giá 2 triệu đồng.
![](/Uploads/4009/images/20180930_084754(1).jpg)
![](/Uploads/4009/images/20180930_084916(1).jpg)
![](/Uploads/4009/images/20180930_084533(1).jpg)
Đây là chương trình thiết thực và ý nghĩa, nhằm đồng hành, hỗ trợ các em học sinh vượt qua khó khăn, phát huy năng lực, cố gắng học tập đạt kết quả tốt góp phần phục vụ quê hương, đất nước.